Bán Hàng: 01662 444 058 / 093 606 99 26
Kĩ Thuật: 0969 51 00 88

Converter Multi-mode

438 | Mã Sản Phẩm: Conver-sigle
Giá gốc: 1 VNĐ
Giá mua: 3.500.000 VNĐ
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Điểm bán: Số 10, Ngõ 165, Xuân Thủy,Cầu Giấy, Hà Nội
Đặt hàng (Giao hàng miễn phí)
 
Số 10 - Ngõ 165 - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
 
 (+84) 969 51 00 88 / 093 606 99 26
 

Tags: n/a

Multi-mode và đơn mode chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một đa chế độ tín hiệu quang học chế độ chuyển đổi chế độ single-tín hiệu quang học, được đặc trưng bởi một thiết bị có thể sử dụng hai kết nối giữa các phân đoạn khác nhau của tín hiệu chế độ quang học, cải thiện việc định tuyến linh hoạt. 
Kể từ khi các tín hiệu dưới dạng các xung ánh sáng trong tín hiệu truyền dẫn quang nên một nghìn các loại liên quan đến dây dẫn bằng đồng và có nhiều ưu điểm: an toàn, độ tin cậy, tốc độ truyền dẫn, khoảng cách truyền dẫn là lý tưởng cho các mạng cục bộ, mạng khu vực đô thị, sử dụng module thiết kế cấu trúc cho rack dễ dàng cho quản lý tập trung. 

1, phù hợp với chuẩn IEEE 802.3 IEEE 802.3u IEEE 802.3x IEEE802.1Q 100BASE -TX, 100BASE-TX, 100Base-FX tiêu chuẩn        
   

2, hỗ trợ TCP / IP, PPPoE, DHCP, ICMP, NAT giao thức 

3, dòng điều khiển: Full duplex sử dụng IEEE 802.3x, nửa song công sử dụng Backpressure tiêu chuẩn 

4, hỗ trợ cửa hàng và chế độ chuyển tiếp 

5, giao diện: cổng điện: RJ45 cổng quang: SC 

6, cặp xoắn: loại 5, loại 6 

7, sợi đa: 50/125 , 62,5 / 125 m 

8, cáp quang single-mode :. 8 / 125,8.3 / 125 ,. 9/125 m. 

9, nhiệt độ làm việc:. 0 ~ 50 °] C. 

10, nhiệt độ bảo quản: -20 ~ 70 °] C. 

11, độ ẩm:. 5% đến 90% 

12 , cáp IP UT cáp Cat.5           

13, thông số kỹ thuật điện: AC đầu vào: 110-265V DC đầu ra: 5V @ 1A gợn ≤ 50mV 

14, kích thước: 140 × 120 × 30mm


Sản phẩm cùng loại

 
Nạp mega
Bán chạy nhất

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 2.450.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 1.800.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 3.990.000 đ

Giá gốc :50.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 3.250.000 đ
hotdeal v1.1
Tin mới nhất