Bán Hàng: 01662 444 058 / 093 606 99 26
Kĩ Thuật: 0969 51 00 88

Converter Single-mode NETLINK HTB-1100S 10/100M - Hỗ trợ tới 25KM

372 | Mã Sản Phẩm: HTB-1100S
Giá gốc: 1 VNĐ
Giá mua: 1.450.000 VNĐ
  • Bảo hành: 6 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Điểm bán: N/A
Đặt hàng (Giao hàng miễn phí)
 
Số 10 - Ngõ 165 - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
 
 (+84) 969 51 00 88 / 093 606 99 26
 

Tags: n/a
Mô hình: NETLINK HTB-1100S SC single - mode thu phát
 
Thông số cơ bản:
 
Một cổng RJ45 điện và một SC cổng quang song công, đạt được chuyển đổi tín hiệu quang học giữa cặp xoắn và sợi;
Phù hợp với chuẩn IEEE802.3 10Base-T và IEEE802.3u 100Base-TX, tiêu chuẩn 100Base-FX;
Nó có 10M / 100M khả năng thích ứng;
Giao diện điện có thể dòng thích nghi trực tiếp / kết nối qua dây;
/ Chế độ Full-duplex half-duplex;
Hỗ trợ IEEE802.3X full-duplex kiểm soát lưu lượng và kiểm soát dòng backpressure half-duplex;
Hỗ trợ chức năng phát sóng phòng chống bão;
Hỗ trợ lên đến 1916 Bytes khung dữ liệu (tuỳ chọn);
Tích hợp mạch chống sét, rất có thể giảm bớt thiệt hại gây ra bởi cảm ứng sét;
Xoắn đôi lên đến 100 mét, single-mode lên tới 25 km (full duplex)
Có sáu đèn LED chỉ số: Power, TX 100, TX Link / Act, FX 100, FX Link / Act, FDX / Col;
cho phép giám sát trạng thái làm việc của máy thu phát và xác định nguyên nhân của thất bại;
Có bên ngoài, cung cấp điện nội bộ hai loại: AC100 ~ 265V / DC5V cung cấp năng lượng chuyển đổi;
Nhiệt độ làm việc: 0 ~ 50 ℃;
Nhiệt độ bảo quản: - 40 ~ 70 ℃;
Thu Kích thước: Power bên ngoài 70 x 26 x 93mm, được xây dựng trong 120 × 30 × 140mm.

Sản phẩm cùng loại

 
Nạp mega
Bán chạy nhất

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 2.450.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 1.800.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 3.990.000 đ

Giá gốc :50.000 đ

Giá gốc :1 đ
Giá mua : 3.250.000 đ
hotdeal v1.1
Tin mới nhất